Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Hãy cùng thử sức với những câu hỏi hóc búa nâng cao IQ,trổ tài suy luận của bạn trên Hv2t !
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Băng dán urgo và lời tỏ tình bá đạo Wed Oct 15, 2014 5:21 pm
Khoảng Khắc Trong Đời Thu Oct 09, 2014 4:56 pm
Niềm hy vọng Mon Nov 18, 2013 3:01 pm
Là bạn thân, chúng mình vẫn yêu nhau được chứ? Mon Nov 04, 2013 3:41 pm
Hãy học cách đứng lên sau vấp ngã Fri Oct 18, 2013 3:09 pm
Đừng ngại nói lời yêu thương! Sat Sep 28, 2013 2:23 pm
Cuộc sống có nhiều sự lựa chọn Sat Sep 21, 2013 2:41 pm
Nhấn F5 cho cuộc sống Thu Sep 19, 2013 1:53 pm
Bài Học Đầu Tiên Làm Người Thu Aug 22, 2013 4:09 pm
Những Con Sâu Róm Trên Cây Tình Yêu Sun Aug 18, 2013 4:36 pm
Thay và đổi Wed Aug 14, 2013 10:22 am
Cái Kén Bướm Fri Aug 09, 2013 4:45 pm
Similar topics


Share | 
 

 [Album] TaeYang - Solar (International Album)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Donut
Super Moderator
Super Moderator
avatar

Tổng số bài gửi : 110
Yen : 553
Join date : 25/02/2010
Age : 21

Bài gửiTiêu đề: [Album] TaeYang - Solar (International Album)   Fri Aug 20, 2010 6:41 pm



TaeYang (Big Bang) - Solar InterNational Album
Release Date : 2010.08.19
Genre : Dance Pop
Language : Korean

Traklist:

01 Solar (Intro)
02 Superstar
03 기도 (Feat. Teddy)
04 I'll Be There (Eng.)
05 Wedding Dress (Eng.)
06 Connection (Feat. Big Tone) (Eng.)
07 Move (Feat. Teddy)
08 Where U A
09 I Need A Girl (Feat. G-Dragon)
10 나만 바라봐
11 Take It Slow
12 I'll Be There (Kor.)


Link Down I'll Be There (Eng. n Kor. ver):

http://www.mediafire.com/?sab2nyht3bs0zvu

Những single khác nằm trong album SOLAR, các bạn có thể tìm link down trong topic Full Album SOLAR.

Cre: KBZ
Taken from:: No1♥ @ 360Kpop + YGLV
Reup by ghersha@HV2T


Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
[Album] TaeYang - Solar (International Album)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ĐBCB] Daesung nói về album tiếng Nhật mới "D'sLove"
» [27/5/15][Pho] Xem trước vỏ bìa album "MADE Series [A]"
» [HN] Kwon shop - Nhận order Hoodie, T-shirt, túi, Album, PTB, Kpop goodies... (ver 2)
» [18/8/15][News] BIGBANG hoãn ngày phát hành full album "MADE"
» [ĐBCB] Album 'MADE' của BIG BANG thống trị và đạt kỷ lục trên Gaon Charts 4 tháng liên tiếp

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: hội nhóm :: Music Club :: Download Area-
Chuyển đến